1.Ingancin Premium:Tauraron mu na LED an yi shi ne daga karammiski mai nau'i biyu mai girma don taushi, jin daɗi. Yana nuna ƙirar hana tashin hankali da manne mai zafi mai narke don tabbatar da LEDs, beads ɗin fitulun suna da ɗorewa na musamman, suna ɗaukar awoyi 60,000 zuwa 100,000. Tare da amfani da wutar lantarki na 12W kawai, yana rage yawan amfani da kuzarin ku da farashi.
2. Kayayyakin Kayayyakin Kaya:Wannan labulen haske na tauraron taurari yana ba da iko ta hanyar ginanniyar mai sarrafa shi ko na'urar wasan bidiyo na DMX. Yin amfani da fitattun LEDs waɗanda aka tsara a cikin tsarin rarraba haske/ duhu a cikin beads 360, yana haifar da sakamako mai girma mai girma uku kuma yana ba da nunin hasken haske, yana ba ku damar sanin sihirin haske.
3.Ƙarfafa Gina: The backdrop yana amfani da duk-nau'i-nau'i na tagulla don saurin watsawa na yanzu, ingantaccen ƙarfin aiki, da rage haɗarin karyewa. Wurin sa na ciki yana amfani da haɗin shigarwa/fitarwa (biyu a ciki, biyu waje) gaba ɗaya da tsarin shunt mai kama da juna. Wannan yana tabbatar da idan LED ɗaya ya gaza, sauran suna ci gaba da aiki akai-akai.
4.Aiki mai dacewa & Shigarwa:Sarrafa tasirin hasken wuta daga nesa, yana 'yantar da ku daga ƙaƙƙarfan nesa. Ramukan hawa da yawa da ke kewaye da kewaye suna ba da damar daidaitawa cikin sauƙi ba tare da hakowa ba. Zikirin ƙarfe na ƙarfe mai hanya biyu a baya yana sauƙaƙa duka amfani da duk wani gyara ko kulawa na gaba.
5.M & Mai šaukuwa:Zane mai ninkawa yana tabbatar da sauƙin ajiya da sufuri. Sauƙaƙe don shigarwa akan trusses ta amfani da haɗaɗɗun grommets, wannan matakin matakin tauraro na LED cikakke ne don adon matakai, shirye-shiryen TV, bukukuwan aure, KTVs, sanduna, kulake, da ƙari. Hakanan yana aiki da kyau azaman kayan adon ɗaki ko ƙwararriyar hoton hoto, yana taimaka muku ɗaukar hotuna masu ban sha'awa da haɓaka yanayin ɗakin ku.
Mun sa abokin ciniki gamsuwa a farko.